HARMONIZE TRIES EATING THE HEN AND IT’S CHICK

Advertisements
Share this
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  

Send me an email when this page has been updated


It’s barely few days after Tanzanian actress Frida Kajala unfollowed her new boyfriend Harmonize and deleted all the photos they ever took together, and the reason behind it has now emerged.

Kajala first dropped hints of the friction, in one of her posts where she wrote, “Don’t let your habits become handcuffs… The cure for pain is in the pain. #Tulalesasa.

Harmonize introduced Kajala to the public in February, months after separating with his Italian wife Sarah Michelotti.

Speaking in a radio interview, Harmonize said he is attracted to Kajala because she is an independent woman who has her own money hence cannot be in a relationship for money or fame.

Singer Rayvanny has revealed that Harmonize was wooing Kajala’s teenage daughter and even sent her photos of his manhood. He wrote,

“Dunia inamaajabu yake lakini sijawahi ona mtu wa ajabu kama wewe my bro
@harmonize_tz Ni binadamu wa aina gani wewe ambae unataka kua na mama na mtoto pia tena kwa nguvu zote na unatuma hadi utupu wako bila hata kuogopa nafasi ulionayo kwenye jamii kujidhalilisha kua kama ulivyozaliwa na angali wewe ni kioo cha jamii. Ni roho ya ajabu sana ulionayo yani KILA NIKIKUWAZA SIPATI JIBU NDUGU YANGU.
Ulikua unawapigia simu viongozi mbalimbali juu ya swala langu mimi sasa nawaza leo hii utawaangaliaje ?? Wewe ni balozi wa kampuni na zimekupa heshima kama balozi sasa nawaza unapata wapi ujasiri wa kutuma utupu wako ni kampuni gani inakubali fedheha hii na je wanakuonaje kwa kitendo hiki ulichokifanya kinachodhalilisha wanawake hasa mama ?

Hivi hukumfikiria mama ambae aliekupa heshima wewe na kukuweka karibu na kukutambulisha familia yake ? Yani unataka ukatembee na mwanae wa damu yani mwanae wakumzaa? LEO HII MWANAO WAKIKE AKIKUA AKASIKIA UCHAFU HUU ANAKUONA NI BABA WA NAMNA GANI WEWE UNAEMTAKA MAMA NA MTOTO ?
USHAURI WANGU: OMBA RADHI KWA WAZAZI NA KINA MAMA NIKIWA NA MAANA WANAWAKE AMBAO NI MAMA ZETU WANASTAHILI HESHIMA SIO KUDHALILISHWA KAMA ULIVYO FANYA WEWE
NA UNAIGIZA KAMA HAKIJATOKEA KITU….. UKIHESHIMIWA BASI JIHESHIMU,”

This comes just a few months after Harmonize got Rayvanny arrested for sharing videos of himself and Kajala’s daughter Paula making out in a car.

Rayvanny and 18-year-old Paula were seen in the viral videos which were shared online by the NLM CEO on his Instagram account before he pulled them down.

He wrote,
“(RAY) MY YOUNG BROTHER AND Yafuatayo Sitoyasema Kama Mimi ni Mzazi wa Paula no Naandika Kama Mzazi Nilie na Mtoto wa Kike (ZUREKHA) Lakini Pia Kama Msani Mwenzio (RAY ) Najiuliza tuu..!! Ulipata wapi Ujasiri Huu Wa Kutembea na Mwanafunzi Wa Kidato Cha (5) Wakati ni Wazi Yakwamba ni Kosa La Jinai Hukumu Yake Sio Chini Ya Miaka 30 Lakini Pia Isitoshe Una RECORD na Video Ukiwa Una KISS Yani Unaonyesha Kwamba Serikali Haiwezi Kukufanya Kitu Nawaza Lengo Lilikuwa ni Kuonyesha Kwamba Upo Juu Ya Sheria .? Hebu Angalia Future Ya Mtoto Wawatu Umeiweka wapi Kwa Tamaa Za Siku 1 Kama kweli Mlikuwa mnapendana MUKO IN LOVE Video ilikuwa na Haja Gani And Lengo La Kuvujisha nini …??
LAKINI PIA SERIKALI itajiuliza Una VIDEOS Ngapi Za Watoto wa shule Kama Umeweza Kuwa na hii Na Ukaivujisha ? Jee Uliwaza Wasichana wa Rika Lake ambao Walikuwa Mashabiki Zako Watafurahishwa na Hichii Kitendo Cha Kinyama ? Maana Kama Leo Umemfanyia Mwenzao Ni wazi Kesho Utawafanyia Wao …!!! Huoni kama Umewapoteza Mashabiki imara…!!! Wataipata wapi Nguvu Ya Kujirecord Ngoma Zako na Kupost ikiwa Umemzalilisha Msichana mwenzao Mdogo (KINGONO ) ? Jee kuhusu wazazi wenye Watoto Wakike Watakutazama Sura Gani …?? Usisahau Kuna Vijana wenzio Ambao wana wadogo Zao Wakike Watakuonaje ..???”
Harmonize wrote.

Send me an email when this page has been updated

Related posts

Leave a Comment